

Mteja Mpendwa,
Ili kukuhudumia bora, tumeendeleza viwango vya huduma na muda ulio wazi tunaochukua kutoa huduma mbali mbali:

A. NUKUU BAADA YA MAOMBI YA USAMBAZAJI

Jinsi ya Uunganishi	Mahitaji	Gharama	Wakati
Inayohitaji mita pekee	Stakabadhi ya ombi lililo kamilishwa	Kiwango kilicho Kadiriwa	Siku 7
Inayohitaji volteji ya ugani wa chini (3 phase inayozidi 8kva)	Stakabadhi ya ombi lililo kamilishwa	Kiwango kilicho Kadiriwa	Siku 14
Inayohitaji volteji ya ugani wa chini (single phase hadi 8kva)	Stakabadhi ya ombi lililo kamilishwa	Kiwango kilicho Kadiriwa	Siku 28
Inayohitaji volteji ya kiwango cha kati na/au transfoma	Stakabadhi ya ombi lililo kamilishwa	Kiwango kilicho Kadiriwa	Siku 28
Inayohitaji kuunganishwa katika volteji ya juu	Stakabadhi ya ombi lililo kamilishwa	Kiwango kilicho Kadiriwa	Kwa siku/muda uliokubaliana na mteja

B. KIPINDI CHA UJENZI BAADA YA MALIPO

Aina ya Uunganishi	Mahitaji	Gharama	Wakati
Inayohitaji mita pekee	Njia ya ridhaa na Hati za kuambukiza	Amana ya akaunti	Siku 3
Inayohitaji volteji ya ugani wa chini (3 phase inayozidi 8kva)	Njia ya ridhaa na Hati za kuambukiza	Amana ya akaunti	Siku 14
Inayohitaji volteji ya ugani wa chini (single phase hadi 8kva)	Njia ya ridhaa na Hati za kuambukiza	Amana ya akaunti	Siku 14
Inayohitaji volteji ya ugani cha kiwango cha kati na/au transfoma	Njia ya ridhaa na Hati za kuambukiza	Amana ya akaunti	Siku 28
Inayohitaji uunganisho kwenye volteji ya juu	Njia ya ridhaa na Hati za kuambukiza	Amana ya akaunti	Kwa siku/muda uliokubaliana na mteja

C. UKATIZAJI WA UGAVI

Eneo la Usambazaji	Mahitaji	Gharama	Wakati
Miji ya biashara ya Nairobi, Mombasa, Eldoret, Nakuru na Kisumu	Kuwasilisha malalamiko	Bure	Masaa 5
Vijiji vya Nairobi, Mombasa, Eldoret, Nakuru na Kisumu na miji mingine	Kuwasilisha malalamiko	Bure	Masaa 8
Maeneo mengine yote	Kuwasilisha malalamiko	Bure	Masaa 8

*Ikiwa usumbufu ni kwa sababu ya uharibifu, dhoruba au, kitendo ya mtu wa tatu au kutofaulu kwa vifaa ama wakati wa marajesho unaweza kuzidi muda uliowekwa hapa juu.

D. KUFUNGWA KWA AKAUNTI NA MALIPO YA AMANA

Huduma	Mahitaji	Gharama	Wakati
Kukatwa kwa ombi la kufungwa kwa akaunti	Fomu ya kufunga akaunti	Bure	Kabla ya siku 3
Kurejeshewa amana baada ya kufungwa kwa akaunti	Fomu ya kufunga akaunti	Bure	Kabla ya siku 14

E. MITI NA MIMEA

Mteja anahitaji:	Mahitaji	Gharama	Kipindi ya taarifa
Kukata miti karibu na laini ya stima (LV)	Ombi rasmi	Bure	Siku 7
Kukata miti karibu na laini ya stima (HT)	Ombi rasmi	Bure	Kwa muda uliokubaliana na mteja

F. KUKATIZA NA KURUDISHA USAMBAZAJI WA UMEME

Huduma	Mahitaji	Gharama	Wakati
Kurudisha usambazaji wa umeme baada ya malipo	Ombi lakuunganishwa na malipo yake	Cut Out RC 500/- Mlingoti RC 3,300/- Nyaya za kufikisha umeme RC 12,000 (Bila VAT)	Masaa 24
Kukatwa kwa kutolipa	Kukatwa baada ya mda wa malipo	Bure	Kati ya masaa 24 siku inayofuatia

G. HUDUMA KWA MTEJA

Miadi ilifanywa na mteja	Miadi	Bure	Kuhudumiwa kwa muda wa dakika 10 ndani ya muda uliokubalika
Tetesi au malalamiko kwa maandishi	Barua ya mamalalamishi	Bure	Kabla ya siku 7
Tetesi au malalamiko - wateja wanaokuja ofisini au wanaopiga simu	Sajili ya mamalalamishi	Bure	Kabla ya siku tatu kama sio mara moja